Insulated m bututun iska tare da Aluminum foil jaket

Takaitaccen Bayani:

An tsara bututun iska mai sassauƙa don sabon tsarin iska ko tsarin HVAC, ana amfani da shi a ƙarshen ɗakin. Tare da rufin ulu na gilashi, duct na iya ɗaukar yanayin iska a ciki; wannan yana inganta ingantaccen tsarin kwandishan; yana adana makamashi da farashi don HVAC. Menene ƙari, Layer na ulun ulu na gilashin na iya murƙushe amowar iska. Aiwatar da madaidaicin bututun iska a cikin tsarin HVAC zaɓi ne mai hikima.

Cikakken Bayani

Tags samfurin

Tsarin

Bututun ciki Aluminum foil m bututu
Layer Layer Gilashin ulu
Jaket An yi shi da bangon Aluminum da aka yi da fim da fim ɗin polyester da aka yi wa rauni da manne, tare da ƙarfafa fiber gilashin.

Ƙayyadaddun bayanai

Kauri na gilashin ulu 25-30 mm
Yawan ulun gilashi 20-32kg/m
Kewayon diamita na bututu 2"-20"
Daidaitaccen tsayin bututu 10m
Tsawon bututun da aka matsa 1.2-1.6m

Ayyuka

Ƙimar Matsi ≤2500Pa
Yanayin zafin jiki -20 ℃ ~ + 100 ℃
Ayyukan hana wuta Class B1, mai kare harshen wuta

Siffofin

Bayani Farashin DACO Samfura a kasuwa
Wayar karfe Ɗauki waya mai ɗorewa na jan karfe wanda ya dace da GB/T14450-2016, wanda ba shi da sauƙin daidaitawa kuma yana da juriya mai kyau. Ana amfani da waya na ƙarfe na yau da kullun, ba tare da maganin juriya na lalata ba, wanda ke da sauƙin tsatsa, daidaitawa kuma yana da ƙarancin juriya.
Jaket Haɗaɗɗen jaket ɗin iska, babu riguna na tsayi, babu haɗarin fashewa, ƙarfafa fiber gilashin na iya hana tsagewa. Rufewa ta hanyar nadawa na hannu, tare da kabu mai tsayi wanda aka hatimce ta hanyar tef ɗin bayyananne da ƙaramin tef ɗin foil na Aluminum, wanda ke da sauƙin fashe.

Our insulated m bututu iska an musamman bisa ga abokan ciniki' fasaha bukatun da daban-daban aikace-aikace muhallin. Kuma za'a iya yanke tashar iska mai sassauƙa a cikin tsawon da ake buƙata kuma tare da ƙulla zuwa ƙarshen duka. Idan tare da hannun riga na PVC, za mu iya yin su tare da launi na abokan ciniki. Domin sanya mu m iska bututu mai kyau inganci da kuma tsawon sabis rayuwa, muna amfani da laminated aluminum tsare maimakon aluminized tsare, copperized ko galvanized dutsen ado karfe waya maimakon al'ada mai rufi karfe waya, don haka ga kowane kayan da muka nema. Muna yin ƙoƙarinmu akan kowane cikakkun bayanai don haɓaka inganci saboda muna kula da lafiyar masu amfani da ƙarshenmu da gogewar amfani da samfuran mu.

Abubuwan da suka dace

Sabon tsarin iskar iska; ƙarshen ɓangaren tsarin kwandishan na tsakiya don ofisoshi, gidaje, asibitoci, otal-otal, ɗakin karatu da gine-ginen masana'antu.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka