Zaɓin da aka Fi so don Kayan Aikin Haɓakawa a cikin Bita na Bita- Mai Rufaffen Jirgin Sama!
Saboda kayan aikin da ake amfani da su a wurin buga jaridu suna da girma sosai, kuma tsayin babban taron bita ya wuce mita 10, ana samun wasu matsaloli wajen tsara tsarin na’urar sanyaya iska na dakin buga jaridu; digiri na atomatik na na'ura na bugawa yana da yawa, yawan ma'aikata a cikin bitar buga jaridu ba su da yawa, kuma zafin zafi na na'urar bugawa Adadin ya kai fiye da 80% na jimlar zafi na aikin bugawa; yawan gurɓataccen gurɓataccen abu yana da yawa, kuma ana amfani da babban adadin tawada mai ƙarfi a cikin aikin buga jarida. Tawada ya ƙunshi 50% zuwa 60% na abubuwan da ba su da ƙarfi. Diluent da ake buƙata don dankowar tawada, lokacin da samfurin da aka buga ya bushe, tawada zai fitar da iskar gas mai yawa na masana'antu wanda ke dauke da sinadarai masu lalacewa irin su wawa, toluene, xylene, aldehydes, da dai sauransu, wanda zai haifar da babbar illa ga ɗan adam. jiki da muhalli. Don haka, yayin zayyana tsarin na'urar sanyaya iska na bita na buga jaridu, ya kamata a mai da hankali kan yadda za a shawo kan gurbacewar iska, sannan a fitar da gurbatacciyar iska a cikin lokaci ta hanyar amfani da bututun iska mai sassauƙa.
Abubuwan da ake buƙata na kula da zafin jiki da zafi na bitar buga jaridu sun yi girma sosai (musamman bugun labarai). Zazzabi da danshi dangi sune mafi mahimmancin abubuwan muhalli da ke shafar ingancin buga jaridu. Dukan biyun suna da alaƙa da juna kuma suna shafar juna; Lokacin da abun cikin ruwa ya ragu, yana da sauƙi don samar da wutar lantarki a tsaye; lokacin da zafin jiki ya ragu, yanayin zafi yana ƙaruwa, yawan ruwa na takarda yana ƙaruwa, ƙarfin injin yana raguwa. Idan yanayin zafi da zafi ba su cika buƙatun ba, zai kuma haifar da tsayayyen wutar lantarki, wrinkling jarida, emulsification tawada da sauran matsaloli. Bututun iskar iskar da aka lulluɓe da mayafi yana da halaye na musamman na fitowar iska. Ƙarƙashin saurin iska, babu busawa, kyakkyawar ta'aziyya, rarraba iska iri ɗaya, tsari mai sauƙi da kwanciyar hankali, kuma ana iya samun cikakkiyar isar da iska mai kyau. Za'a iya shimfidawa da lankwasa ragamar tashar telescopic mai rufaffiyar tashar iska, yana da halaye na shimfidar tsarin sassauƙa, kuma yana da sauƙin shigarwa, musamman dacewa da tsayi da manyan tarurrukan sararin samaniya.
A matsayin sabon nau'in samfurin ƙarshe na iskar iska da na'urar shaye-shaye, tashar iskar telescopic da aka lulluɓe da zane tana da halaye na samar da iska iri ɗaya idan aka kwatanta da na al'adar iskar iskar iska, wanda zai iya kiyaye zafin jiki na cikin gida da zafi sosai. Zazzabi da zafi na cikin gida daidai suke sosai, kuma ana iya daidaita iskar cikin gida a cikin kewayon zafin da aka ƙera. Ruwan iska mai rufaffiyar ragar telescopic yana ƙara aikin kashe ƙwayoyin cuta a kan tushen daɗaɗɗen harshen wuta. Ana saƙa ta daga filaye masu riƙe da wuta na dindindin da zaruruwan ƙwayoyin cuta na musamman. A kan tushen harshen wuta na dindindin, yana iya yin tasiri yadda ya kamata ya hana yaduwar cututtukan cututtuka na yau da kullum (kwayoyin cuta, kwayoyin cuta, ƙwayoyin cuta), ta yadda zai hana faruwa da yaduwar cututtuka da kuma sanya iska mafi Tsabta da sabo. Yin amfani da tsarin iskar iska mai rufi na telescopic mai rufi zai iya inganta yanayin iska na cikin gida na bitar bugu, da kuma samar da yanayi mai kyau ga lafiyar ma'aikata da kuma samar da samfurori masu inganci. babban kantuna ko babban kanti, inda mutane suka fi maida hankali kuma iskar ta fi gurɓata cikin sauƙi. Yin amfani da dogon lokaci na iskar iska zai adana ƙura mai yawa, wanda za'a iya share shi cikin lokaci. Daga cikin su, fasahar sadarwar sadarwar iska ta shahara sosai, wanda zai iya kawar da wari na cikin gida, ba da damar abokan ciniki su daɗe, da haifar da canji mai girma. Hanyoyin samun iska da DACO ke samarwa suna da sauƙin shigarwa kuma ba sa buƙatar gyara yayin shigarwa. Hanyoyin iska na telescopic da aka rufe da zane na iya saduwa da bukatun abokan ciniki har zuwa mafi girma kuma ya haifar da ƙarin amfani ga abokan ciniki. Shi ne mafi kyawun zaɓi don tsarin samun iska a cikin manyan kantunan kantuna da manyan kantuna.
Lokacin aikawa: Oktoba-17-2022