Ilimi Game da Haɗin Faɗawa Ba Karfe ba

Ƙungiyoyin haɓaka ba na ƙarfe ba

 Hoton samfur na yau da kullun2

Ƙungiyoyin haɓaka ba na ƙarfe baana kuma kiransu da ba na ƙarfe ba da ma'auni na masana'anta, waɗanda nau'ikan diyya ne. Abubuwan da ba na ƙarfe ba na faɗaɗa haɗin gwiwa sune galibi fiber yadudduka, roba, kayan zafi mai zafi da sauransu. Zai iya rama rawar jiki da fanfo da iskar bututu da nakasar bututu.

Aikace-aikace:

Ƙungiyoyin haɓaka ba na ƙarfe ba na iya ramawa ga axial, a kaikaice da kwatance na kusurwa, kuma suna da halaye na rashin ƙarfi, ƙirar ƙira mai sauƙi, juriya na lalata, juriya mai girma, rage amo da raguwar girgiza, kuma sun dace musamman ga magudanar iska mai zafi da hayaki. da bututun ƙura.

Boom isolator

Hanyar haɗi

  1. Haɗin flange
  2. Haɗi tare da bututu

Haɗin gwiwa mai sassauƙa

Nau'in

  1. Nau'in madaidaici
  2. Nau'in Duplex
  3. Nau'in kusurwa
  4. Nau'in murabba'i

Hoton samfur na yau da kullun1

Fabric compensator

1 Diyya don faɗaɗa thermal: Yana iya ramawa ta hanyoyi da yawa, wanda ya fi kyau fiye da ma'aunin ƙarfe wanda zai iya ramawa ta hanya ɗaya kawai.

2. Rarraba kuskuren shigarwa: Tun da kuskuren tsarin ba zai yuwu a cikin tsarin haɗin bututun mai ba, ma'aunin fiber zai iya ramawa kuskuren shigarwa.

3 Rage raguwa da raguwar rawar jiki: Fiber masana'anta (tushen siliki, da dai sauransu) da jikin auduga na thermal suna da ayyuka na ɗaukar sauti da watsawar warewa, wanda zai iya rage yawan hayaniya da girgizar tukunyar jirgi, magoya baya da sauran tsarin.

4 Babu juyawa baya: Tunda babban abu shine masana'anta fiber, ana watsa shi da rauni. Yin amfani da ma'auni na fiber yana sauƙaƙe ƙira, yana guje wa amfani da manyan tallafi, kuma yana adana kayan aiki da yawa.

5. Kyakkyawan juriya mai zafi da juriya na lalata: Zaɓaɓɓen fluoroplastics da kayan silicone da aka zaɓa suna da kyakkyawan juriya mai zafi da juriya na lalata.

6. Kyakkyawan aikin rufewa: Akwai ingantaccen tsarin samarwa da tsarin taro, kuma ma'aunin fiber na iya tabbatar da babu yabo.

7. Hasken nauyi, tsari mai sauƙi, shigarwa mai dacewa da kiyayewa.

8. Farashin yana ƙasa da ma'aunin ƙarfe

 Tsarin asali

1 fata

Fatar jiki ita ce babbar haɓakawa da haɓakar haɗin gwiwa ba ta ƙarfe ba. Ya ƙunshi nau'i-nau'i da yawa na roba na silicone ko silica polytetrafluoroethylene mai girma tare da kyakkyawan aiki da ulun gilashin alkali. Abu ne mai haɗaka mai ƙarfi mai ƙarfi. Ayyukansa shine ɗaukar haɓakawa da hana zubar da iska da ruwan sama.

2 bakin karfe waya raga

Gilashin waya na bakin karfe shine rufin haɗin ginin da ba na ƙarfe ba, wanda ke hana sundries a cikin matsakaicin kewayawa shiga cikin haɗin gwiwa kuma yana hana kayan daɗaɗɗen thermal a cikin haɗin haɓakawa daga waje.

3 Auduga mai rufi

Thermal insulation auduga yayi la'akari da ayyuka biyu na thermal rufi da kuma iska matsa lamba na wadanda ba karfe fadada gidajen abinci. Ya ƙunshi zanen fiber na gilashi, babban zanen siliki da nau'ikan auduga na zafin jiki iri-iri. Tsawonsa da faɗinsa sun yi daidai da fata na waje. Kyakkyawan elongation da ƙarfi mai ƙarfi.

4 Layer filler

Layer filler na thermal insulation shine babban garanti don rufin thermal na haɗin haɓaka ba na ƙarfe ba. Ya ƙunshi kayan juriya masu girman zafin jiki kamar filayen yumbu masu yawa. Za'a iya ƙayyade kauri ta hanyar lissafin canja wuri mai zafi bisa ga yanayin zafi na matsakaicin kewayawa da kuma yanayin zafi na kayan daɗaɗɗen zafin jiki.

5 rakiyar

Firam ɗin ɓangarorin kwane-kwane na haɗin gwiwa ba na ƙarfe ba don tabbatar da isasshen ƙarfi da tsauri. Ya kamata a daidaita kayan firam ɗin zuwa zazzabi na matsakaici. Yawancin lokaci a 400. Yi amfani da Q235-A 600 a ƙasa C. Sama C an yi shi da bakin karfe ko karfe mai jure zafi. Firam ɗin gabaɗaya yana da saman flange wanda yayi daidai da bututun hayaƙin hayaƙi.

6 bugu

Baffle ɗin shine don jagorantar kwararar da kuma kare Layer insulation na thermal. Ya kamata kayan ya kasance daidai da matsakaicin zafin jiki. Ya kamata kayan su kasance masu juriya da lalacewa. Har ila yau, baffle ɗin bai kamata ya shafi ƙaurawar haɗin gwiwa ba.

 


Lokacin aikawa: Nuwamba-10-2022